Jerin Gwanon Candle

 • XJ-8344 Alkukin kwance mai siffar triangular

  XJ-8344 Alkukin kwance mai siffar triangular

  Fitowar wannan fitilar ta musamman ce.An yi ƙawata ta waje da zaren dunƙulewa.Kamar dunƙule ne.Amma akwai ƙafafu masu nuni guda uku don tallafa masa.Wannan ƙirar ba ta zamewa cikin sauƙi lokacin amfani da shi.

 • XJ-8653 Santsi mai santsi mai ƙafafu uku

  XJ-8653 Santsi mai santsi mai ƙafafu uku

  Fuskar irin wannan kyandir ɗin yana da santsi sosai.Babu wani ado a kai.Ana amfani da shi don sanya kyandirori .Kuma waɗannan fitulun ƙafafu guda uku ana amfani da su a gidajen cin abinci na yamma, da dakunan kwana .Hakika, kuma yana iya kawo muku soyayya.

 • XJ-8652 Alkukin fuska mai ƙafa uku

  XJ-8652 Alkukin fuska mai ƙafa uku

  Wannan fitilar ta bambanta da sauran nau'ikan.Ya ƙunshi haɗakar ɗan adam da abu.Lokacin da kuka yi amfani da shi, za ku ji daɗi sosai.Hankalin jituwa yana tasowa a cikin zuciya.Bugu da ƙari, ingancin yana da kyau sosai kuma farashin yana da kyau.

 • XJ-8353 Gilashin Ribbed

  XJ-8353 Gilashin Ribbed

  Wannan samfurin kamar silinda ne.Mun kira shi da bamboo.Duk da haka, ya kasu kashi biyu.Biyu — kashi uku na ɓangaren sama yana da santsi.Ƙarƙashin ɓangaren na uku shine ɗigon tsaye.Yana da gaskiya sosai.Gabaɗaya mukan shimfiɗa shi a cikin ɗakin kwana.

 • XJ-8356 fitilar naman kaza

  XJ-8356 fitilar naman kaza

  Akwai labarin gilashi wanda yayi kama da naman kaza.Mai baki biyu ne.Babban bude kyandir yana sama da ƙarami a ƙasa.Duk da haka, an ƙawata hular naman kaza da ratsi a tsaye.Ana sanya kakin zuma a cikin babban baki a saman.Sanda kakin zuma akasin haka ne.

 • XJ-8346 Karamin tsinken fitila

  XJ-8346 Karamin tsinken fitila

  Shin samfuran ku suna da mafi ƙarancin oda?Idan haka ne, menene mafi ƙarancin oda?Idan muna da samfura a hannun jari, nawa za a iya aikawa, idan ba ko sabbin samfuran da aka haɓaka ba, dangane da girman samfurin, mafi ƙarancin tsari shine 10,000.Menene jimillar ƙarfin kamfanin ku?9,000 ton a kowace shekara.Menene tsarin ingancin ku?Our factory za ta wuce sau uku na ingancin dubawa.Kyawawan fitulun fitulu suna ƙara sha'awa ga rayuwar gida, kashe ɗan ƙaramin kuɗi ...